RCBO 2P 40A 30mA 6KA BBDE24031CA
  • Ảnh
Ảnh
Mã sản phẩm: BBDE24031CA
Giá bán : Liên hệ
Chính sách bảo hành: Cam kết bảo hành theo thông tin sản phẩm
Hỗ trợ 24/24
Hỗ trợ: thi công lắp đặt sản phẩm
Vận chuyển: toàn quốc
Liên hệ để được giá tốt: 0976.184.636
Chi tiết sản phẩm:
Thông số kỹ thuật:
Mã sản phẩm BBDE24031CA
Xuất xứ Thái Lan
Số cực 2P
Dòng điện định mức 40A
Dòng cắt ngắn mạch 6kA
Dòng rò 30mA
Điện áp định mức 240VAC
Tiêu chuẩn IEC 601009
RCBO Panasonic 2P 40A 30mA 6KA BBDE24031CA