ELB 2P 100A 30mA 25KA 240VAC BKW21003KY
  • Ảnh
Ảnh
Mã sản phẩm: BKW21003KY
Giá bán : 3.000.000 VNĐ
Chính sách bảo hành: Cam kết bảo hành theo thông tin sản phẩm
Hỗ trợ 24/24
Hỗ trợ:  thi công lắp đặt sản phẩm
Vận chuyển: toàn quốc
Liên hệ để được giá tốt: 0976.184.636
Chi tiết sản phẩm:
Thông số kỹ thuật:
Mã sản phẩm BKW21003KY
Xuất xứ Thái Lan
Số cực 2P
Dòng điện định mức 100A
Dòng cắt ngắn mạch 25kA
Dòng rò 30mA
Điện áp định mức 240VAC
Tiêu chuẩn JIS Nhật Bản
Aptomat chống giật ELB 2P 100A 30mA 25KA 240VAC Panasonic BKW21003KY
BKW21003KY là dòng sản phẩm Aptomat chống giật Panasonic được trang bị bộ cảm biến rò dòng tiên tiến cho khả năng phát hiện sự cố rò dòng có độ nhạy cực cao đảm bảo ngắt mạch điện một cách nhanh nhất và chính xác nhất bảo đảm an toàn của người sử dụng. Thiết bị có khả năng nhận biết dòng rò nhỏ cỡ 30mA và không có khả năng bảo vệ quá tải quá áp.