MCCB 2P 40A 10KA 200VAC BBW240SKY
  • Ảnh
Ảnh
Mã sản phẩm: BBW240SKY
Giá bán : 750.000 VNĐ
Chính sách bảo hành: Cam kết bảo hành theo thông tin sản phẩm
Hỗ trợ 24/24
Hỗ trợ:  thi công lắp đặt sản phẩm
Vận chuyển: toàn quốc
Liên hệ để được giá tốt: 0976.184.636
Chi tiết sản phẩm:
Thông số kỹ thuật:
Mã sản phẩm BBW240SKY
Xuất xứ Thái Lan
Số cực 2P
Dòng điện định mức 40A
Dòng cắt ngắn mạch 10kA
Điện áp định mức 240VAC
Tiêu chuẩn IEC 60947-2
MCCB 2P 40A 10KA 200VAC Panasonic BBW240SKY